include("../include/header.php"); ?> $date1 = $_REQUEST["year"]+543; $date2 = $_REQUEST["month"]; $Month = array("","มกราคม","กุมภาพันธ์","มีนาคม","เมษายน","พฤษภาคม","มิถุนายน","กรกฏาคม","สิงหาคม","กันยายน","ตุลาคม","พฤศจิกายน","ธันวาคม"); if($date2 > "0" && $date2 < "10"){ $month2 = substr($date2, -1); } else if($date2 > "10"){ $month2 = $date2; } ?>
มีการจองค่าย | ยังไม่มีการจองสามารถจองค่ายได้ | งดรับค่าย | ||||
เดือน=$Month[$month2]?> ปี =$date1?> |
หมายเหตุ | ค่าย 1 สามารถรับนักเรียนตั้งแต่ 50 - 150 คน |
ค่าย 2 สามารถรับนักเรียนตั้งแต่ 50 - 120 คน | |
คลิกที่นี่ หากต้องการจองค่ายวิทยาศาสตร์ |