![](http://www.waghor.go.th/newweb/file_upload/news/library/31562_%E0%B9%91%E0%B9%99%E0%B9%90%E0%B9%95%E0%B9%93%E0%B9%91_0008.jpg)
(วันศุกร์ที่ 31 พฤษภาคม พ.ศ. 2562) ณ วัดคลองวาฬพระอารามหลวง ตำบลคลองวาฬ อำเภอเมือง จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ บุคลากรและจิตอาสาสังกัดอุทยานวิทยาศาสตร์พระจอมเกล้า ณ หว้ากอ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ เข้าร่วมพิธีเปิดโครงการจิตอาสา “เราทำความดีด้วยหัวใจ” วัด ประชา รัฐสร้างสุข จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ โดยนายคมสัน เจริญอาจ รองผู้ว่าราชจังหวัดประจวบคีรีขันธ์ เป็นประธานในพิธีเปิดและปฏิญาณตน
![](http://www.waghor.go.th/newweb/file_upload/news/library/31562_%E0%B9%91%E0%B9%99%E0%B9%90%E0%B9%95%E0%B9%93%E0%B9%91_0009.jpg)
ภาพ / ข่าว โดยงานการตลาดและประชาสัมพันธ์
|