![](http://www.waghor.go.th/newweb/file_upload/news/library/1557898721_news_image.jpg)
วันที่ 15 พ.ค. 2562 อุทยานวิทยาศาสตร์พระจอมเกล้า ณ หว้ากอ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ โดยนางวสุมา ใจกล้า และ น.ส.ศุภกานต์ ใจเดช ร่วมเป็นคณะกรรมการประเมินมาตรฐานสำนักงานไร้ถังขยะ ระดับจังหวัด ปี 2562 โดยเป็นการประเมินสำนักงานของส่วนราชการที่ตั้งภายในศาลากลางจังหวัดประจวบคีรีขันธ์..
![](http://www.waghor.go.th/newweb/file_upload/news/library/1557898721_news_image3.jpg)
ภาพ / ข่าว โดยงานการตลาดและประชาสัมพันธ์
|