![](http://www.waghor.go.th/newweb/file_upload/knowledge/library/%E0%B8%A3%E0%B8%A3_%E0%B8%AA%E0%B8%B8%E0%B8%A7%E0%B8%A3%E0%B8%A3%E0%B8%93%E0%B8%A3%E0%B8%B1%E0%B8%87%E0%B8%AA%E0%B8%A4%E0%B8%A9%E0%B8%8F%E0%B9%8C%E0%B9%80%E0%B8%9E%E0%B8%8A%E0%B8%A3_%E0%B9%91%E0%B9%97%E0%B9%91%E0%B9%91%E0%B9%92%E0%B9%97_0004.jpg)
วันนี้ (วันที่ 22 พฤศจิกายน 2560) เวลา 09.00 น. ณ หอประชุมโรงเรียนเทศบาล 3 ชุมชนวัดจันทราวาส จังหวัดเพชรบุรี อุทยานวิทยาศาสตร์พระจอมเกล้า ณ หว้ากอ จังหวัดประจวบคีรีขันธ์ จัดกิจกรรมฉายภาพยนตร์วิทยาศาสตร์ ครั้งที่ 13 ให้แก่นักเรียนชั้นประถมศึกษา โรงเรียนเทศบาล 3 ชุมชนวัดจันทราวาส จังหวัดเพชรบุรี
![](http://www.waghor.go.th/newweb/file_upload/knowledge/library/25601121_%E0%B9%91%E0%B9%97%E0%B9%91%E0%B9%91%E0%B9%92%E0%B9%97_0102.jpg)
ภาพ / ข่าว โดยวรา แพใหญ่
|